GAME DA MU

bin GASKIYA KYAU

Duk abin da kuka damu game da ingancin ruwa, zaku sami ingantattun mafita anan.Ayyukan fasaha da fasaha sun bayyana kamfaninmu.A cikin shekaru goma da suka gabata, mun sami tushe sosai a cikin kyawawan al'adun haɓaka samfuran tace ruwa mai inganci, kama daga wurin shigarwa zuwa wurin amfani a cikin gidan ku.Samun wahayi don haɓaka ta'aziyyar ku gaba ɗaya na sha tare da kewayon Filter Tech mai salo da ingantaccen samfuran ruwa!

 • Xiamen-FilterTech-game da mu(2)

Me yasa Tace Tech?


 • Ƙirƙirar R&D

  Ƙirƙirar R&D

  Ya mallaki cibiyar R&D ta CNAS;Tawagar R&D masu ilimi mai zurfi ta ƙunshi mutane 120 waɗanda ke da gogewar sama da shekaru 20

  Ƙirƙirar R&D

  Ya mallaki cibiyar R&D ta CNAS;Tawagar R&D masu ilimi mai zurfi ta ƙunshi mutane 120 waɗanda ke da gogewar sama da shekaru 20
 • Samar da atomatik

  Samar da atomatik

  Yana samun allura ta atomatik, gyare-gyare, taro, da ganowa, wanda zai iya inganta inganci da ingancin samfur

  Samar da atomatik

  Yana samun allura ta atomatik, gyare-gyare, taro, da ganowa, wanda zai iya inganta inganci da ingancin samfur
 • Amintaccen sabis

  Amintaccen sabis

  Kafa ƙwararriyar ƙungiyar CS, ta ba da amsa a cikin sa'o'i 24 na farko

  Amintaccen sabis

  Kafa ƙwararriyar ƙungiyar CS, ta ba da amsa a cikin sa'o'i 24 na farko

Sabbin Labarai